BIKERTHAICLUB
ธันวาคม 13, 2017, 05:53:51 pm *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกใหม่ทุกท่าน เข้ามาแล้วกรุณาแนะนำตัวด้วยนะครับ

หน้าแรก   Homepage ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: test MotoGP Valencia ทดสอบรถ เปิดตัวนักแข่งกับทีมใหม่ ปี 2013  (อ่าน 11046 ครั้ง)
เอก...นินจา
GOD
god biker

Like 74

Topics: 390

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 11:34:26 pm »

ย้ายไปเทสสนามอื่นดีแล้ว    เทสสนามฝนไม่ค่อยมีผลอะไร แถมทำเวลาไม่ได้อีก  โชว์ฟอร์มไม่ได้

เทสอารากอน  ก็ต้องดูเรคคอร์ดสนาม   ว่าสถิติสนามเท่าใหร่  ไปเทสได้เท่าใหร่อีก

แต่จะว่าไป  เทสแรก  ยังเอาอะไรเชื่อถือมากไม่ได้หรอกนะ อิอิ

GAP
new biker
*

Like 24

Topics: 12

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 12:03:30 am »

Repsol เตรียมเปลี่ยนลายบนรถและเสื้อหนังใหม่เตรียมใช้ปีหน้า
หลังจากที่ลายแข่งของ Repsol Honda เปลี่ยนรายละเอียดเล็กๆน้อยๆมานาน ทาง Repsol ได้ออกมาบอกว่าได้จ้างดีไซน์เนอร์มาออกแบบลายใหม่เพื่อใช้ในปีหน้าแล้ว
รอดูครับ ไม่อยากจะบอกว่าชอบลาย Repsol มาตั้งแต่ยุคทองของ Doohan แล้วครับ เปลี่ยนซะมั่งก็ดี รอบนี้คงใช้ไปอีกนานครับ

@ลุงเอก  ผมว่าไม่น่าห่วงครับ เพราะรถ Yamaha ดีอยู่แล้ว แถมทีมช่างก็ย้ายตามกลับมาหมด เหลือแค่สร้างความคุ้นเคยกับรถที่ Lorenzo พัฒนามานะครับ
เอ้ พอที
new biker
*

Like 8

Topics: 11

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 01:13:38 am »

ปีหน้าทำแฟนเพจ รายงานสดกันไหมครับ ช่วยกันทำช่วยกันแปล ขำๆ 555+
เอ้ พอที
new biker
*

Like 8

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 01:21:22 am »

พี่โซ่กับ พี่หิน เขาแลกหมวกกันด้วยอิอิ เก็บไว้เป็นความทรงจำ

GAP
new biker
*

Like 24

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 11:55:05 am »

ปีหน้าถ้าคุณ เอ้ พอที จะะทำจริงๆผมช่วยเต็มที่ครับ แต่ผมยังไม่ใจเรื่องเวลานะครับ
มายึดบอร์ดลุงเอกสะดวกที่สุดครับ ไม่เปลืองเงินด้วยครับ 5555
ปีหน้าท่าทางสนุกแน่ครับ ผมอยากดูว่า ไอ้นรก Marquez มันจะทำได้ขนาดไหนด้วยครับ ฝีมือมันดีจริงๆ แถมได้รถทีมฮอนด้อยโรงแรมด้วย
เอก...นินจา
GOD
god biker

Like 74

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 12:17:37 pm »

เค้าคงอยากจะทำบนเฟซบุคกันมากกว่านะ  คงกะมีคนดูคนแชร์กัน  แล้ว แฟนเพจคนจะเยอะ

ส่วนผมถ้าฟิตพอ ก็คงจะทำแบบเมื่อก่อนล่ะ  แคปรูป โพส  รายงานสดเอา  อิอิ   แต่ลงในเว็บนี้นะ ไม่ลงเฟซ

น่าเสียดายเว็บเดอะไซเคิ้ลปิดไปแล้ว   ไม่งั้นจะโชว์อดีตซะหน่อย ฮ่าๆ

เอ้ พอที
new biker
*

Like 8

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 01:40:43 pm »

เอาไงก้เอาครับ ทำในเว็ปนี้ก็ได้

มีของให้ฮาเล็กน้อยนะ 55+ ไอโซ่เห็นจะโมโหปะเนี่ย

โดนต่อยแน่ฝ่ายถ่ายทอด
GAP
new biker
*

Like 24

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 01:43:39 pm »

55555 ขำภาพคุณเอ้ครับ น่าสงสาร
นึกถึงปีที่ Hayden ได้แชมป์โรคที่ Valencia ทันที เพราะพอ Hayden แข่งจบได้แชมป์ พลุที่เตรียมไว้เป็นควันสีเหลืองทั้งสนาม 555
เอ้ พอที
new biker
*

Like 8

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 02:04:14 pm »

พี่โซ่ บีบอย ส่งท้ายฤดูกาล ฮ่าๆ

จากจังหวะที่เขา น้อครอบ เจม เอลิสัน และเขาก็พยายามจะแซงขึ้นไป ไม่รู้ว่าเจมบังไลน์ หรือ เขาล้มเอง แต่ดูทรงเหมือนจะล้มเอง เพราะเปิดคันเร่งมากไปรถสบัด ไฮไซต์ ซะอิอิ 

เอก...นินจา
GOD
god biker

Like 74

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 08:44:42 pm »

พี่โซ่ บีบอย ส่งท้ายฤดูกาล ฮ่าๆ

จากจังหวะที่เขา น้อครอบ เจม เอลิสัน และเขาก็พยายามจะแซงขึ้นไป ไม่รู้ว่าเจมบังไลน์ หรือ เขาล้มเอง แต่ดูทรงเหมือนจะล้มเอง เพราะเปิดคันเร่งมากไปรถสบัด ไฮไซต์ ซะอิอิ 

จังหวะนี้เห็นอยู่  ลอเรนโซ่ตามหลังมาเร้วกว่า  และ พยายามจะแซง   คันหน้าเขาไม่รู้หรอกว่า ตามหลังมาเขาก็ขี่ตามไลน์ของเขา

พอช่วงจะแซง แบบคร่อมนอก  ที่เป็นโค้งขวา  จังหวะแรก ท้ายมันออก สะบัดนิดๆ  แต่เอาอยู่   พอเอาอยู่ ก็แบนต่อ โดยเปิดคันเร่งเพิ่ม ทีนี้ท้ายออกไฮไซด์ ดีดคนออกจากรถเลย

ลนเองมากกว่า  55+

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์